Dispenser ng Aerosolay isang aparato na maaaring mapabuti ang kalidad ng hangin sa mga lugar na tinitirhan at pinagtatrabahuhan, awtomatikong linisin ang hangin, at magdagdag ng bango. Maaari nitong alisin ang iba't ibang amoy sa hangin, at maaaring isterilisahin, at patuloy na mapanatili ang bango ng hangin sa loob ng bahay, na hindi nakakapinsala sa katawan ng tao. Ang mga pampalasa ay kinukuha mula sa mga natural na halaman. Ang mga natural na bango ay may nakakapreskong at nakakapreskong epekto. Ginagamit ito para sa pag-spray ng aerosol refill upang mapataas ang magandang amoy para sa palikuran, hotel, opisina, silid-pulungan, banyo, atbp.
| Bilang ng Aytem: | ADS01 |
| Sukat ng Produkto: | 212x90x90 milimetro |
| Kulay: | Puti |
| Materyal: | PP |
| Timbang ng Produkto: | 185g |
| Oras ng Pagitan: | 5/15/30 minuto (maaaring isaayos) |
| Suplay ng Kuryente: | 2 x AA na Baterya (hindi kasama) |
| Dosis: | 0.1ml |
| Pag-install: | Nakakabit sa Pader, Desktop |
| Kakayahang Tugma sa Aerosol: | 300ml |
| Sukat ng Tugma na Aerosol (H x Diametro): | Humigit-kumulang 14 x 6.5cm |
| Aplikasyon: | banyo sa bahay, pampublikong banyo, hotel, restawran at marami pang iba |
| Kasama ang Pakete:: | 1 x AwtomatikoDispenser ng Aerosol(hindi kasama ang baterya at aerosol) |
| Sertipiko: | CE, ROHS, FCC |
| Pag-iimpake: | 24 na piraso/karton, ligtas na pag-iimpake |
| Sukat ng Karton: | 50X38X22 sentimetro |
| NW/GW: | 4.39/4.98 kg |
KumpanyaProseso ng QC ng mga dispenser ng sabon
1. Inspeksyon ng mga hilaw na materyales at ekstrang bahagi, 100% pumasa
2. Inspeksyon ng proseso ng pagmamanupaktura, 100% pumasa
3. Pagsubok ng mga natapos na produkto, tulad ng power supply, pagkakalibrate at pagsukat ng temperatura, paggana ng bomba, atbp, 100% na pumasa
Ang Shenzhen Siweiyi Technology Co., Ltd ay isang bihasang tagagawa na matatagpuan sa Shenzhen, China, na may mga advanced na makinarya sa produksyon, bihasang pangkat ng R&D, isang pabrika na sumasaklaw sa higit sa 3000 ㎡, pangunahin kaming gumagawa ng iba't ibang dispenser ng hand sanitizer.
Ang aming mga dispenser ng sabon ay may iba't ibang gamit, tulad ng hotel, bahay, opisina, paaralan, shopping mall, atbp., mayroon man o walang pagsukat ng temperatura, at maaaring ilagay sa desktop, dingding o tripod, at makakuha ng maraming patente at sertipiko tulad ng CE, RoHs, FCC.
Hindi lamang kami nag-aalok ng mga produkto, kundi nagbibigay din kami ng mga shortcut, kumpleto, at indibidwal na disenyo ayon sa mga pangangailangan ng mga customer. Mayroon kaming propesyonal na QC team at tinitiyak na ang lahat ng mga produkto ay siniyasat batay sa pamantayan ng AQL bago ipadala.
Mula nang itatag ito, ang aming pabrika ay bumubuo ng mga produktong de-kalidad sa buong mundo na sumusunod sa prinsipyo
unahin ang kalidad. Ang aming mga produkto ay nakakuha ng mahusay na reputasyon sa industriya at mahalaga at mapagkakatiwalaan sa mga bago at lumang customer.