| Sukat | 126.2*182.2*271.5mm |
| Materyal | Plastik na PP |
| Kulay | Puti |
| Kapasidad | 1000ml |
| Suplay ng Kuryente | Mga Baterya ng AA/ 18650 at USB na Elektrisidad |
| Isama | tagapagbigay ng serbisyo x1 |
| USB cable x1 | |
| Manwal x1 | |
| Suportadong buckle x1 | |
| Mga turnilyo na pangkabit sa dingding x2 | |
| Drip tray x1 | |
| Funnel x1 | |
| Tray ng takip sa likod x1 | |
| Dami ng karton | 12 piraso/karton |
| Laki ng master carton | 57×44.5×33.5 sentimetro |
| Timbang | 12.2 kg/Karton |
| Mga Paalala | hindi kasama sa pakete ang mga baterya at USB adapter |


Mga Tampok:
Awtomatikong pinapagana ng sensor: ang touchless hand disinfection soap dispenser ay dinisenyo para sa hand sanitizer, gel o alcohol, at nagbibigay ng awtomatikong dosis ng spray, na nagbibigay-daan sa mabilis at madaling pag-disinfect ng kamay at nag-aalis ng cross contamination.
Maramihang pagkakalagay: maaari itong ilagay sa desktop at mai-mount din sa dingding o tripod, na maginhawang gamitin sa iba't ibang lugar.
Pinapatakbo ng Baterya at Nare-recharge: ang dispenser ng sabong pang-alkohol na ito ay pinapagana ng 4 na piraso ng AA o 2 piraso ng 18650 na baterya, maaari ring pinapagana ng type-c cable. (Walang kasamang charging adapter at mga baterya)
Maginhawa at Malinis: ilagay lang ang iyong kamay sa ilalim ng sensor para simulan ang dispenser, epektibong maiiwasan mo ang cross infection. Angkop ito para sa mga pampublikong lugar tulad ng mga opisina, hotel, ospital, institusyong medikal, paaralan, atbp.
Mula nang itatag ito, ang aming pabrika ay bumubuo ng mga produktong de-kalidad sa buong mundo na sumusunod sa prinsipyo
unahin ang kalidad. Ang aming mga produkto ay nakakuha ng mahusay na reputasyon sa industriya at mahalaga at mapagkakatiwalaan sa mga bago at lumang customer.