Bidyo
Mga Tampok:
Pagsukat ng temperatura sa malayong distansya: gamit ang isang de-kalidad na sensor sa loob, ang K9 Pro F liquid soap thermometer soap dispenser ay maaaring magmonitor ng temperatura hanggang 3m, na angkop gamitin sa mga pampublikong lugar, tulad ng paaralan, hotel, ospital, shopping mall, atbp.
Estilo na Nakakabit sa Pader: ang awtomatikong sanitizer dispenser na nakakabit sa pader ay mahusay na gumagana sa pagpapanatiling malinis at walang kalat sa ibabaw ng counter.
Pinapatakbo ng Baterya at Nare-recharge: ang dispenser ng sabong pang-alkohol na ito ay pinapagana ng mga bateryang AA o 18650, at maaari ring pinapagana ng isang adapter. (Walang kasamang charging adapter at mga baterya).
Maginhawa at Malinis: ilagay lang ang iyong kamay sa ilalim ng sensor para paandarin ang auto soap dispenser, epektibong maiiwasan mo ang cross infection nang hindi hinahawakan ang soap dispenser. Angkop para sa mga pampublikong lugar tulad ng mga opisina, hotel, ospital, institusyong medikal, paaralan, atbp. Sinusukat nito ang temperatura ng mga kamay at noo nang sabay.


| Bilang ng Aytem: | K9 Pro F |
| Sukat ng Produkto: | 121.7×131.5×302 mm |
| Boltahe: | 5V 2A |
| Kapasidad: | 1200ml |
| Pagsukat ng Distansya: | 3m |
| Dami ng Tunog: | 1-4 na antas na maaaring isaayos |
| Dosis: | 0.1-2ml na naaayos |
| Pag-install: | Nakakabit sa Pader, Desktop, Tripod Stand |
| Uri ng Bomba: | Opsyonal (Spray/Drop/Foam Pump) |
| Saklaw ng Pagsukat: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Temperatura ng Alarma: | Madaling iakma |
| Sertipiko: | CE, ROHS, FCC |
| Ibinobrodkast sa 18 wika: | |
| Tsino, Ingles, Espanyol, Hapon, Portuges, Koreano, Aleman, Pranses, Ruso, Italyano, Arabo, Tukish, Thailand, Cambodian, Indones, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Pag-iimpake: | 1 piraso/kahon na may kulay; 9 na piraso/karton |
| Kasama sa Color Box: | Dispenser x1USB cable x1Manual x1Pansuportang buckle x1Mga turnilyong nakakabit sa dingding x2Drip tray x1Funnel x1Tray ng takip sa likod x1Dami ng karton: 9 na piraso/kartonLaki ng master carton: 49x495x35 CMTimbang: 11.6 kg/Karton Mga Paalala: hindi kasama sa pakete ang mga baterya at USB adapter |
| Laki ng Kahon na may Kulay: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Sukat ng Karton: | 49x495x35cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
| Bilang ng Aytem: | K9 Pro F |
| Sukat ng Produkto: | 121.7×131.5×302 mm |
| Boltahe: | 5V 2A |
| Kapasidad: | 1200ml |
| Pagsukat ng Distansya: | 3m |
| Dami ng Tunog: | 1-4 na antas na maaaring isaayos |
| Dosis: | 0.1-2ml na naaayos |
| Pag-install: | Nakakabit sa Pader, Desktop, Tripod Stand |
| Uri ng Bomba: | Opsyonal (Spray/Drop/Foam Pump) |
| Saklaw ng Pagsukat: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Temperatura ng Alarma: | Madaling iakma |
| Sertipiko: | CE, ROHS, FCC |
| Ibinobrodkast sa 18 wika: | |
| Tsino, Ingles, Espanyol, Hapon, Portuges, Koreano, Aleman, Pranses, Ruso, Italyano, Arabo, Tukish, Thailand, Cambodian, Indones, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Pag-iimpake: | 1 piraso/kahon na may kulay; 9 na piraso/karton |
| Kasama sa Color Box: | Dispenser x1USB cable x1Manual x1Pansuportang buckle x1Mga turnilyong nakakabit sa dingding x2Drip tray x1Funnel x1Tray ng takip sa likod x1Dami ng karton: 9 na piraso/kartonLaki ng master carton: 49x495x35 CMTimbang: 11.6 kg/Karton Mga Paalala: hindi kasama sa pakete ang mga baterya at USB adapter |
| Laki ng Kahon na may Kulay: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Sukat ng Karton: | 49x495x35cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
Mula nang itatag ito, ang aming pabrika ay bumubuo ng mga produktong de-kalidad sa buong mundo na sumusunod sa prinsipyo
unahin ang kalidad. Ang aming mga produkto ay nakakuha ng mahusay na reputasyon sa industriya at mahalaga at mapagkakatiwalaan sa mga bago at lumang customer.