Bidyo
Espesipikasyon
| Bilang ng Aytem: | K9 Pro Plus na may Wifi gamit ang Tuya App |
| Sukat ng Produkto: | 121.7×131.5×302 mm |
| Boltahe: | 5V 2A |
| Kapasidad: | 1200ml |
| Pagsukat ng Distansya: | 2-10 sentimetro |
| Dami ng Tunog: | 1-4 na antas na maaaring isaayos |
| Dosis: | 0.1-2ml na naaayos |
| Pag-install: | Nakakabit sa Pader, Desktop, Tripod Stand |
| Uri ng Bomba: | Opsyonal (Spray/Drop/Foam Pump) |
| Saklaw ng Pagsukat: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Temperatura ng Alarma: | Madaling iakma |
| Sertipiko: | CE, ROHS, FCC |
| Ibinobrodkast sa 18 wika: | |
| Tsino, Ingles, Espanyol, Hapon, Portuges, Koreano, Aleman, Pranses, Ruso, Italyano, Arabo, Tukish, Thailand, Cambodian, Indones, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Pag-iimpake: | 1 piraso/kahon na may kulay; 9 na piraso/karton |
| Kasama sa Color Box: | 1x dispenser, 1x drip tray, 1x manual, 1x USB cable, 2x wall screws. |
| Laki ng Kahon na may Kulay: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Sukat ng Karton: | 49x495x36cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
| Mga Kalamangan: | |
| * Lumipat ng mga Wika | * Naaayos na Dosis |
| * Naaayos na Antas ng Tunog | * Itala ang datos ng pagsukat ng temperatura |
| * Pagtatakda ng Kapasidad | * Maaaring kontrolin ng isang App ang maraming function |

Awtomatikong pinapagana ng sensor: ang touchless hand sanitizer dispenser na ito ay idinisenyo upang maglabas ng hand sanitizer o alkohol, at magbigay ng awtomatikong dosis ng spray, na nagbibigay-daan sa mabilis at madaling pag-disinfect ng kamay at nag-aalis ng cross contamination, na nakakamit ang pinakamainam na kalinisan ng kamay.
Istilo na Nakakabit sa Pader: ang dispenser ng sabon na nakakabit sa dingding ay mahusay na gumagana sa pagpapanatiling walang kalat sa ibabaw ng counter.
Pinapatakbo ng Baterya at Nare-recharge: ang dispenser ng sabong pang-alkohol na ito ay pinapagana ng mga baterya, maaari ring pinapagana ng isang adapter. (Walang kasamang charging adapter at mga baterya)
May Wifi: sinusuportahan ito ng Tuya App na maaari mong i-download mula sa iyong mga mobile phone. Gamit ito, makokontrol mo ang lahat ng mga function, madali at maginhawa.
Mula nang itatag ito, ang aming pabrika ay bumubuo ng mga produktong de-kalidad sa buong mundo na sumusunod sa prinsipyo
unahin ang kalidad. Ang aming mga produkto ay nakakuha ng mahusay na reputasyon sa industriya at mahalaga at mapagkakatiwalaan sa mga bago at lumang customer.