Mga Tampok
Awtomatikong pinapagana ng sensor: ang touchless hand disinfection machine ay idinisenyo upang maglabas ng hand sanitizer o alkohol, at nagbibigay ng awtomatikong dosis ng spray, na nagbibigay-daan sa mabilis at madaling pag-disinfect ng kamay at nag-aalis ng cross contamination, na nakakamit ang pinakamainam na kalinisan ng kamay.
Maginhawa at Malinis: ilagay lang ang iyong kamay sa ilalim ng sensor para paandarin ang dispenser ng sabon, epektibong maiiwasan ang cross infection nang hindi hinahawakan ang dispenser ng sabon. Angkop para sa mga pampublikong lugar tulad ng mga opisina, hotel, ospital, institusyong medikal, paaralan, atbp.
Espesipikasyon
| Bilang ng Aytem: | F1307 |
| Sukat ng Produkto: | 120x120x260 milimetro |
| Kulay: | Puti |
| Kapasidad: | 1000ml |
| Materyal: | 100% Virgin ABS Engineering Plastic |
| Bote: | Maaaring muling punan |
| Timbang ng Produkto: | 0.90kgs |
| Pinapagana Ni: | 4 na piraso ng C Size na Baterya o 110V/220V Adapter * Hindi kasama ang mga baterya |
| Pag-install: | Stand na Naka-mount sa Pader/Sahig |
| Uri ng Bomba: | Opsyonal (Spray/Drop/Foam Pump) |
| Dosis ng Paggamit: | 1-Liquid Pump: 1ml Bawat Oras |
| 2-Foam Pump: 0.8ml Bawat Oras | |
| 3-Spray Pump: 0.8ml Bawat Oras | |
| Sertipiko: | CE, ROHS, FCC |
| Pag-iimpake: | 1 piraso/kayumanggi na kahon; 15 piraso/karton |
| Sukat ng Karton: | 65.5X41X29cm |
| NW/GW: | 13.80/14.50kgs |
Listahan ng Pag-iimpake:
Dispenser x1
USB cable x1
Manwal x1
Mga turnilyo na pangkabit sa dingding x2
Suportadong buckle x 1
Mga Paalala: hindi kasama sa pakete ang mga baterya at USB adapter
Katiyakan ng kalidad:
1. Ang bawat proseso ng produksyon ay sinisiyasat ng aming pangkat ng QC
2. Ang kalidad ay tinitiyak ng propesyonal na inhinyero
3. Inaprubahan ang mga sertipiko ng CE, FCC, ROHS at may mga patenteng pagmamay-ari ng sarili
Serbisyo sa Kustomer
1. Ang iyong katanungan na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 oras.
2. Patuloy na ipaalam sa aming mga customer ang tungkol sa proseso ng produksyon at tumulong sa pag-aayos ng inspeksyon ng kalidad kung kinakailangan.
3. Isang taong warranty at responsableng serbisyo pagkatapos ng benta.
4. Propesyonal na pangkat ng benta at inhinyero upang matiyak ang mahusay na karanasan sa pagbili.
Mula nang itatag ito, ang aming pabrika ay bumubuo ng mga produktong de-kalidad sa buong mundo na sumusunod sa prinsipyo
unahin ang kalidad. Ang aming mga produkto ay nakakuha ng mahusay na reputasyon sa industriya at mahalaga at mapagkakatiwalaan sa mga bago at lumang customer.