Malaking kapasidad: ang awtomatikong dispenser ng hand sanitizer na ito ay may malaking kapasidad na 1200 ml, na angkop para sa paggamit ng iba't ibang disinfectant liquids at hand sanitizers, para sa pang-araw-araw na paggamit at propesyonal na paggamit, perpekto para sa bahay, hotel, ospital o iba pang pampublikong lugar.
Maginhawa at Malinis: ilagay lang ang iyong kamay sa ilalim ng sensor para paandarin ang dispenser ng sabon, epektibong maiiwasan ang cross infection nang hindi hinahawakan ang dispenser ng sabon. Angkop para sa mga pampublikong lugar tulad ng mga opisina, hotel, ospital, institusyong medikal, paaralan, atbp.
Awtomatikong pinapagana ng sensor: ang touchless hand disinfection machine ay idinisenyo upang maglabas ng hand sanitizer o alkohol, at nagbibigay ng awtomatikong dosis ng spray, na nagbibigay-daan sa mabilis at madaling pag-disinfect ng kamay at nag-aalis ng cross contamination, na nakakamit ang pinakamainam na kalinisan ng kamay.


| Bilang ng Aytem: | K9 Pro Dual |
| Sukat ng Produkto: | 121.7×131.5×302 mm |
| Boltahe: | 5V 2A |
| Kapasidad: | 1200ml |
| Pagsukat ng Distansya: | 2-10cm |
| Dami ng Tunog: | 1-4 na antas na maaaring isaayos |
| Dosis: | 0.1-2ml na naaayos |
| Pag-install: | Nakakabit sa Pader, Desktop, Tripod Stand |
| Uri ng Bomba: | Opsyonal (Spray/Drop/Foam Pump) |
| Saklaw ng Pagsukat: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Temperatura ng Alarma: | Madaling iakma |
| Sertipiko: | CE, ROHS, FCC |
| Ibinobrodkast sa 18 wika: | |
| Tsino, Ingles, Espanyol, Hapon, Portuges, Koreano, Aleman, Pranses, Ruso, Italyano, Arabo, Tukish, Thailand, Cambodian, Indones, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| K9 Pro Dual na Pakete: | 1 piraso/kahon na may kulay; 9 na piraso/karton |
| Kasama sa isang kahon na may kulay ang: 1x dispenser, 1x drip tray, 1x manual, 1x USB cable, 2x wall screws. | |
| 15.5×15.5×31.5cm | |
| 49x495x35cm | |
| 9.45/11.60kgs | |
| Pakete ng Stand sa Sahig: | 1 piraso/kayumanggi na kahon; 6 na piraso/karton |
| 62X22X36cm | |
| 21/22kgs | |
Mula nang itatag ito, ang aming pabrika ay bumubuo ng mga produktong de-kalidad sa buong mundo na sumusunod sa prinsipyo
unahin ang kalidad. Ang aming mga produkto ay nakakuha ng mahusay na reputasyon sa industriya at mahalaga at mapagkakatiwalaan sa mga bago at lumang customer.