Pinapatakbo ng awtomatikong sensor: ang touchless hand disinfection machine ay idinisenyo upangnebulahand sanitizer o alkohol, at nagbibigay ng awtomatikong dosis ng spray, na nagbibigay-daan sa mabilis at madaling pagdidisimpekta ng kamay at pagkamit ngespinakamainam na kalinisan ng kamay.
Maginhawa at Malinis:jIlagay mo lang ang kamay mo sa ilalim ng sensor para paandarin ang soap dispenser, epektibong maiiwasan mo ang cross infection nang hindi naaapektuhan ang soap dispenser. Angkop gamitin sa mga pampublikong lugar tulad ng mga opisina, hotel, ospital, institusyong medikal, paaralan, atbp.






| Bilang ng Aytem: | F12 |
| Sukat ng Produkto: | 126.2*18m2.2*271.5m |
| Boltahe: | 5V 2A |
| Kapasidad: | 1000ml |
| Pagsukat ng Distansya: | 2-10cm |
| Dami ng Tunog: | 1-4 na antas na maaaring isaayos |
| Dosis: | 0.1-2ml na naaayos |
| Pag-install: | Nakakabit sa Pader, Desktop, Tripod Stand |
| Uri ng Bomba: | Opsyonal (Spray/Drop/Foam Pump) |
| Saklaw ng Pagsukat: | 0℃-42℃(0℉-107.6℉) |
| Temperatura ng Paggawa: | 10-40℃ (50℉-104℉) |
| Temperatura ng Alarma: | Madaling iakma (37.3-39℃) |
| Pinapagana Ni: | Baterya ng AA, baterya ng 18650, Uri C na de-kuryente |
| Sertipiko: | CE, ROHS, FCC |
| Ibinobrodkast sa 18 wika: | |
| Tsino, Ingles, Espanyol, Hapon, Portuges, Koreano, Aleman, Pranses, Ruso, Italyano, Arabo, Tukish, Thailand, Cambodian, Indones, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Pakete ng F12: | 1 piraso/kahon na may kulay; 12 piraso/karton |
| Kasama sa isang kahon na may kulay ang: 1x dispenser, 1x drip tray, 1x manual, 1x USB cable, 2x wall screws. | |
| 14x14x30cm | |
| 57×44.5×30.5cm | |
| 9.80/12.90kgs | |
| Pakete ng Tripod: | 1 piraso/kayumanggi na kahon; 20 piraso/karton |
| 71X38X32cm | |
| 15.8/16.5kgs | |
Mula nang itatag ito, ang aming pabrika ay bumubuo ng mga produktong de-kalidad sa buong mundo na sumusunod sa prinsipyo
unahin ang kalidad. Ang aming mga produkto ay nakakuha ng mahusay na reputasyon sa industriya at mahalaga at mapagkakatiwalaan sa mga bago at lumang customer.