Bidyo
Espesipikasyon
| Bilang ng Aytem: | K9 Pro Plus |
| Sukat ng Produkto: | 121.7×131.5×302 mm |
| Boltahe: | 5V 2A |
| Kapasidad: | 1200ml |
| Pagsukat ng Distansya: | 2-10cm |
| Dami ng Tunog: | 1-4 na antas na maaaring isaayos |
| Dosis: | 0.1-2ml na naaayos |
| Pag-install: | Nakakabit sa Pader, Desktop, Tripod Stand |
| Uri ng Bomba: | Opsyonal (Spray/Drop/Foam Pump) |
| Saklaw ng Pagsukat: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Temperatura ng Alarma: | Madaling iakma |
| Sertipiko: | CE, ROHS, FCC |
| Ibinobrodkast sa 18 wika: | |
| Tsino, Ingles, Espanyol, Hapon, Portuges, Koreano, Aleman, Pranses, Ruso, Italyano, Arabo, Tukish, Thailand, Cambodian, Indones, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Pag-iimpake: | 1 piraso/kahon na may kulay; 9 na piraso/karton |
| Kasama sa Color Box: | Dispenser x1 USB cable x1 Manwal x1 Suportadong buckle x1 Mga turnilyo na pangkabit sa dingding x2 Drip tray x1 Funnel x1 Tray ng takip sa likod x1 Dami ng karton: 9 na piraso/karton Laki ng master carton: 49x49x36 CM Timbang: 11.6 kg/Karton Mga Paalala: hindi kasama sa pakete ang mga baterya at USB adapter |
| Laki ng Kahon na may Kulay: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Sukat ng Karton: | 49x495x36cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
Mga Tampok:
1. Maaaring ilagay sa desktop, dingding, o tripod
2. Sinusuportahan ang 18 wika
3. Mga pinagmumulan ng kuryente: USB, 4 na piraso ng AA o 2 piraso ng 18650 na baterya
4. Sariling patent na pagmamay-ari, CE, ROHS, inaprubahan ng FCC
5. Maraming nozzle: spray, drop, foam
7. Available ang OEM at ODM


Serbisyo sa Kustomer:
1. Ang iyong katanungan na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 oras.
2. Patuloy na ipaalam sa aming mga customer ang tungkol sa proseso ng produksyon at tumulong sa pag-aayos ng inspeksyon ng kalidad kung kinakailangan.
3. Isang taong warranty at responsableng serbisyo pagkatapos ng benta.
4. Propesyonal na pangkat ng benta at inhinyero upang matiyak ang mahusay na karanasan sa pagbili.
Katiyakan ng kalidad:
1. Ang bawat proseso ng produksyon ay sinisiyasat ng aming pangkat ng QC
2. Ang kalidad ay tinitiyak ng propesyonal na inhinyero
3. Naaprubahan ang mga sertipiko ng CE, FCC, ROHS at may mga patenteng pagmamay-ari ng sarili
4. Isang taong warranty
Mula nang itatag ito, ang aming pabrika ay bumubuo ng mga produktong de-kalidad sa buong mundo na sumusunod sa prinsipyo
unahin ang kalidad. Ang aming mga produkto ay nakakuha ng mahusay na reputasyon sa industriya at mahalaga at mapagkakatiwalaan sa mga bago at lumang customer.